ReadyPlanet.com
dot dot
bulletHome
bulletกระดาน คำถาม-คำตอบ
bulletAdisai's Facebook
dot
Twitter To:-
dot
bulletกัปตันอดิศัย พะลายานนท์
bulletบารัค โอบาม่า
bulletทักษิณ ชินวัตร
bulletอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ
bulletจาตุรนต์ ฉายแสง
bulletกรณ์ จาติกวนิช
bulletสุระนันท์ เวชชาชีวะ
bulletสาทิตย์ วงค์หนองเตย
bulletจุรินทร์ ลักษณวิสิทธิ์
bulletกอร์ปศักดิ์ สภาวสุ
bulletคุณปลื้ม ม.ล.ณัฐกรณ์ เทวกุล
dot
ข่าวประจำวัน
dot
bulletกระแสหุ้น
bulletฐานเศรษฐกิจ
bulletไทยโพสต์
bulletผู้จัดการ
bulletมติชน
bulletThe Nation
bulletBangkok Post
bulletกรุงเทพธุระกิจ
bulletข่าวไทยรัฐ
bulletเดลินิวส์
bullet Thai Red News
bulletVoice Of Taksin
dot
โทรทัศน์
dot
bulletสถานีโทรทัศน์ ITV
bulletสถานีโทรทัศน์ช่อง 9
bulletสถานีโทรทัศน์ช่อง 7
bulletสถานีโทรทัศน์ช่อง 5
bulletสถานีโทรทัศน์ช่อง 3
bulletSub Menu 3
bulletSub Menu 4
dot
LES & INMARSAT INFO
dot
bulletNERA Satcom
bulletSTCW
bulletGMDSS 2
bulletGMDSS
bulletเพลงสุนทราภรณ์
dot
หน่วยงานราชการกองทัพเรือ
dot
bulletกองทัพเรือ
bulletโรงเรียนนายเรือ
bulletเพลงราชนาวี - ไทยสากลเก่า ๆ.. ฯลฯ
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 0001-0296
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 0297-0580
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 0581-0862
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 0863-1162
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 1163-1464
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 1465-1766
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 1767-2062
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 2063-2352
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 2353-2639
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 2640-2931
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 2932-3225
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 3226-3522
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 3523-3824
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 3825-4125
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 4126-4426
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 4427-4732
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 4733-5030
bulletรายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 5031-5334
dot
บทความใน Website ; Adisai.com
dot
bulletความจริงก็คือความจริง 1
bulletความจริงก็คือความจริง 2
bulletความจริงก็คือความจริง 3
bulletตอนที่ 1 ความจริงวันนี้
bulletตอนที่ 2 เอกราชของชาติ
bulletตอนที่ 3 มโนธรรม
bulletตอนที่ 4 ระบอบประชาธิปไตย
bulletตอนที่ 5 ที่มาของประชาธิปไตย
bulletตอนที่ 6 อารยธรรมและวัฒนธรรม
bulletตอนที่ 7 การก่อกบฏในอังกฤษ
bulletตอนที่ 8 กฏหมายโมเสส
bulletตอนที่ 9 ราชวงค์บูร์บองของฝรั่งเศส
bulletตอนที่ 11 กฏหมายต่างตอบแทน
bulletตอนที่ 10 ดูตรงนี้เป็นตัวอย่าง
bulletตอนที่ 12 เก่งกับ เก่ง
bulletตอนที่ 13 โจราธรรมนูญ ปี พ.ศ. 2550
bulletตอนที่ 14 เรื่องที่เราไม่รู้
bulletตอนที่ 15 หาไม่ได้อีกแล้ว
bulletตอนที่ 16 แม่กับลูก
bulletตอนที่ 17 คนดีก็คือคนดี
bulletตอนที่ 18 รัฐสภาน่าคิด
bulletตอนที่ 19 เพื่อชาติ และ ราชนาวี
bulletตอนที่ 20 คนดีที่ต้องเสียเปลียบคนชั่ว
bulletตอนที่ 21 เมื่อต้องตายเพราะทำดี
bulletตอนที่ 22 เหตุที่ต้องเดินทางไปในทะเล
bulletตอนที่ 23 ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะอยู่ได้อย่างไร ?
bulletตอนที่ 24 ผิดเป็นครู
bulletตอนที่ 25 แม่สอนลูกให้ฆ่าพ่อ
bulletตอนที่ 26 กบฏ 2475
bulletตอนที่ 27 ให้ทุกข์แก่ท่าน ทุกข์นั้นถึงตัว
bulletตอนที่ 28 ไม่เหี้ยมไม่ได้เป็นฮ่องเต้
bulletตอนที่ 29 กบเลือกนาย
bulletPage1 จดหมาย พล.ต.มนูญกฤต
bulletมังกรดำ
bulletความจริงก็คือความจริง 1-1
bulletความจริงก็คือความจริง 2-1
bulletความจริงก็คือความจริง3-1
bulletความจริงก็คือความจริง 4
bulletชอบสุรยุทธ จุทานนท์
bulletเรื่องที่เพื่อนอยากรู้
bulletเรื่องเก่ามาเล่าใหม่
bulletจากเพื่อนถึงเพื่อน
bulletเรื่องเก่ามาเล่าใหม่
bulletจากเพื่อนถึงเพื่อน
bulletPage1 3-2
bulletPage1 5-2
bulletPage1 6-2
bulletยกย่องนายพลในกองทัพบก
bulletสดุดี "กองทัพเรือ"
bulletยกเลิกผบ.เหล่าทัพ
bulletยกเลิกผบ.เหล่าทัพ ตอน 2
bulletยกเลิกกฏหมายความมั่นคง
bulletสุภาพบุรุษ "กองทัพเรือ"
bulletพล.ร.อ.สงัด และ พล.อ. กฤต
bulletมันชั่ว หรือ ขายชาติ กันแน่ ?
bulletการหาพื้นที่บ้านคุณอ๋อง
bulletผังประกอบการหาพื้นที่บ้านคุณอ๋อง
bulletโจรครองเมือง 1
bulletโจรครองเมือง 2
bulletโจรครองเมือง 3
bulletโจรครองเมือง 4
bulletโจรครองเมือง 5
bulletหน้าแรก ย้ายมาเมื่อ 5/07/54
bulletตอนที่ 1 ความหวังใหม่
bulletตอนที่ 2 ความหวังใหม่
bulletตอนที่ 3 หวามหวังใหม่
bulletตอนที่ 4 ความหวังใหม่
bulletตอนที่ 5 ความหวังใหม่
bulletตอนที่ 6 ความหวังใหม่




รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 2063-2352

๒๐๖๓

นนร.

ปรีชา

โลหิตคุปต์

นว.

 

๒๐๙๓

นนร.

สุรินทร์

เจริญวัฒน์

นว.

 

๒๐๖๔

นนร.

สมศักดิ์

ขันธหิรัญ

นว.

 

๒๐๙๔

นนร.

ชาติชาย

เสนานิกรม

นว.

 

๒๐๖๕

นนร.

ทรงศักดิ์

ส่งเจริญ

นว.

 

๒๐๙๕

นนร.

บุญเชือน(ชีวิน)  ปิ่นทอง

นย.

 

๒๐๖๖

นนร.

ชลเทพ         ธรรมครองอาตม์

กล.

 

๒๐๙๖

นนร.

บุญปลูก

อ่วมมีเพียร

นว.

 

๒๐๖๗

นนร.

สมชาย

เกษรกุล

นว.

 

๒๐๙๗

นนร.

วิรัตน์(วิรัช)

วิจารณ์

นว.

รอง ผบ.ทร.

๒๐๖๘

นนร.

ทวีชัย

เลียงพิบูลย์

นว.

 

๒๐๙๘

นนร.

ทวี

หาสิน

นว.

 

๒๐๖๙

นนร.

โชติ

ยังเจริญ

ทอ.

 

๒๐๙๙

นนร.

ประสงค์

สงเคราะห์

นว.

 

๒๐๗๐

นนร.

ประมวล

ธรรมสุวรรณ

อศ.

๒๑๐๐

นนร.

สนิท

โกมลหิรัณย์

นว.

 

๒๐๗๑

นนร.

ไพศาล

วิสุตกุล

อศ.

๒๑๐๑

นนร.

เกษม

พรหมประเสริฐ

นว.

 

๒๐๗๒

นนร.

เสถียร

คล้ายคลึง

นว.

 

๒๑๐๒

นนร.

สุพล

สุนทรลาภ

  -

 

๒๐๗๓

นนร.

จุมพล

อัมระปาล

นว.

 

๒๑๐๓

นนร.

นลิน

อัศวสุวรรณ

นว.

 

๒๐๗๔

นนร.

เสรี

ศรีธรานนท์

  -

 

๒๑๐๔

นนร.

นงค์

นันทวิทย์

นว.

 

๒๐๗๕

นนร.

สำราญ

ผลเจริญสุข

นว.

 

๒๑๐๕

นนร.

นิตย์               ศรีสมวงษ์   นว. รอง ผบ.ทหารสูงสุด

๒๐๗๖

นนร.

อธิคม

ฮุนตระกูล

นว.

 

๒๑๐๖

นนร.

ล้ำศักดิ์(คมศักดิ์)  จุลกะเศียน

นว.

 

๒๐๗๗

นนร.

อุทัย

พันธุศาสตร์

นย.

 

๒๑๐๗

นนร.

สมโพธิ

ปรีดีเวช

นว.

 

๒๐๗๘

นนร.

ธัญ

สินอากร

กล.

 

๒๑๐๘

นนร.

ชาติ

แสงทอง

นว.

 

๒๐๗๙

นนร.

กมล

จิตต์จำนงค์

นว.

 

๒๑๐๙

นนร.

ประจบ(บวร)

มิ่งเมือง

นว.

 

๒๐๘๐

นนร.

สะอาด

เพ่งฉ่ำ

นว.

 

๒๑๑๐

นนร.

สมบูรณ์

ปัญจะ

นว.

 

๒๐๘๑

นนร.

ชูศักดิ์

พาชัยยุทธ

นว.

 

๒๑๑๑

นนร.

สมัคร    

อรัญยะปาล

นย.

 

๒๐๘๒

นนร.

วินัย

หุตะเจริญ

นว.

 

๒๑๑๒

นนร.

ชัพนันท์

เพชรโบรี

นย.

 

๒๐๘๓

นนร.

เผือด (ธนา)   นาวี         

ตร.

๒๑๑๓

นนร.

สุพี

ป๋องทอง      

ตร.

๒๐๘๔

นนร.

สุเทพ

แสงสายัณห์

นว.

 

๒๑๑๔

นนร.

วิบูลย์

อนันตศิริ

นย.

 

๒๐๘๕

นนร.

สุรศักดิ์

สิทธิราชา

กล.

 

๒๑๑๕

นนร.

บุญเชิด(เชิดศักดิ์)  สุคนธสิงห์

นว.

 

๒๐๘๖

นนร.

องอาจ

ว่องวิทย์

นว.

 

๒๑๑๖

นนร.

กู้เกียรติ

ศรีจุไร      

ทอ.

 

๒๐๘๗

นนร.

พยุง         จันทครุ(ผดุงนาวิน)

นว.

 

๒๑๑๗

นนร.

สังเวียน

เนื่องคำมา

นว.

 

๒๐๘๘

นนร.

วิชญ์

สุกใส

นย.

 

๒๑๑๘

นนร.

เรวัตร

เลาหประเสริฐ

กล.

 

๒๐๘๙

นนร.

วิจัย

แตงน้อย

อศ.

๒๑๑๙

นนร.

วิชัย

ธรรมวิญญา

นย.

 

๒๐๙๐

นนร.

ปรีดา

เดชะคุปต์

นว.

 

๒๑๒๐

นนร.

วรวุฒิ

ปริญโญภาส

  -

 

๒๐๙๑

นนร.

มนู

บัวบุศย์

นว.

 

๒๑๒๑

นนร.

วินัย

ทองเขื่อนขันธ์

กล.

 

๒๐๙๒

นนร.

สำราญ

อ่ำสำอางค์

นว.

 

๒๑๒๒

นนร.

จเร

ศิลา

อศ.

๒๑๒๓

นนร.

กระสินทร์

ชัยสุวรรณ  

ทอ.

 

๒๑๕๓

นนร.

ประพันธ์

เคลือบมาศ

นย.

 

๒๑๒๔

นนร.

เฉลิม

รุ่งแสงจันทร์

นว.

 

๒๑๕๔

นนร.

มนตรี

แสงจิรัง

นย.

 

๒๑๒๕

นนร.

วิมล

สินธุสิงห์

พธ.

๒๑๕๕

นนร.

สำรวจ

นิยมเดช

นย.

 

๒๑๒๖

นนร.

อำนวย

ศิริวิสูตร     

ตร.

๒๑๕๖

นนร.

ประสิทธิ์

เหล่าสัมฤทธิ์ 

ตร.

๒๑๒๗

นนร.

หิรัญ

ศาสตรสุข

นว.

 

๒๑๕๗

นนร.

สมภักดิ์

มากสมบูรณ์

นย.

 

๒๑๒๘

นนร.

ชุมพร

โชติโยธิน

นย.

 

๒๑๕๘

นนร.

วิจารณ์

เหมะทัพพะ

  -

 

๒๑๒๙

นนร.

อนุชิต    เภกะนันทน์      นว.   รอง ผบ.ทหารสูงสุด

๒๑๕๙

นนร.

อุสาห์

ฑีร์ฆะยศ

กล.

 

๒๑๓๐

นนร.

สุพร

เจริญสุข

นว.

 

๒๑๖๐

นนร.

สมศักดิ์

มุ่งถิ่น

กล.

 

๒๑๓๑

นนร.

ประทีป

แจ้งการดี

นย.

 

๒๑๖๑

นนร.

วิจิตร  ปาลกะวงศ์ ณอยุธยา

นว.

 

๒๑๓๒

นนร.

วิเชียร

ศาลิคุปต    นว.   รอง ผบ.ทหารสูงสุด

๒๑๖๒

นนร.

พิศิษฐ์         

พันธ์ไชยศรี

นย.

 

๒๑๓๓

นนร.

ชูชาติ

เกษเสถียร

นว.

 

๒๑๖๓

นนร.

สันทนา

พิไชยแพทย์

นย.

 

๒๑๓๔

นนร.

ภิรมย์

เรืองศรี

กล.

 

๒๑๖๔

นนร.

จำรัส(ทรงพล) ยาเขียว(วงศ์นิวัติขจร)  นย.

๒๑๓๕

นนร.

กาญจน์

ตันติเวชกุล

นว.

 

๒๑๖๕

นนร.

วุฒิชัย

วงศ์ภูมิ

นว.

 

๒๑๓๖

นนร.

บุญเชิด

จูภาวัง

นย.

 

๒๑๖๖

นนร.

เรวัต

ทองประเสริฐ

นย.

 

๒๑๓๗

นนร.

บรรทม

อินทุสงเคราะห์

  -

 

๒๑๖๗

นนร.

โชคชัย

พลชัย

นว.

 

๒๑๓๘

นนร.

สุธรรม

ทิพเวส

นย.

 

๒๑๖๘

นนร.

โสภณ

กัณหะสิริ

  -

 

๒๑๓๙

นนร.

ศิริพงษ์

พงษ์ศิลป์

ตร.

 

๒๑๖๙

นนร.

กรีฑา

วรรณวิชัย

  -

 

๒๑๔๐

นนร.

อุทัย

ตั้นตระกูล

กล.

 

๒๑๗๐

นนร.

ประเสริฐ

นัทธี

  -

 

๒๑๔๑

นนร.

ประสิทธิ์ศักดิ์  ณ ป้อมเพ็ชร์

กล.

 

๒๑๗๑

นนร.

สุนทร(ธำรงศักดิ์)  ไชยธวัช

  -

 

๒๑๔๒

นนร.

เทอดศักดิ์

กรานเลิศ

นย.

 

พุทธศักราช  ๒๕๐๑

(น.ต.ร.รุ่น ๒๑ นนร.รุ่น ๕๖)

๒๑๔๓

นนร.

มานิตย์

อะโปกุล

นว.

 

๒๑๔๔

นนร.

สมหวัง(วิทยะ)  รัตนวิทย์

นย.

 

๒๑๗๒

นนร.

วิโรจน์  เจียงสว่าง(ยุวนางกูร)

นว.

 

๒๑๔๕

นนร.

พะยอม(บุรัชย์)  ผลมั่ง

นว.

 

๒๑๗๓

นนร.

ธีระ

ห้าวเจริญ

นว.

ผบ.ทร.

๒๑๔๖

นนร.

บุญศรี

สู่พานิช

  -

 

๒๑๗๔

นนร.

สุขชาติ

เลิศล้ำ

นว.

 

๒๑๔๗

นนร.

วิชิต

วารุณประภา

นย.

 

๒๑๗๕

นนร.

กล้าหาญ

ประเสริฐช่วง

นว.

 

๒๑๔๘

นนร.

ชูศักดิ์            เตชะเสน

นย.

 

๒๑๗๖

นนร.

บรรเจิด

คงทอง

นย.

 

๒๑๔๙

นนร.

ถาวร

วัฒนารมย์

นย.

 

๒๑๗๗

นนร.

โสภณ

วัฒนะคีรี

นว.

รอง ปล.กห.

๒๑๕๐

นนร.

วันเชาวน์

วิเชียรวัฒน์

นย.

 

๒๑๗๘

นนร.

สุระ

ยุทธวงศ์

กล.

 

๒๑๕๑

นนร.

สำรวย(วสันต์)  เทศขยัน

  -

 

๒๑๗๙

นนร.

สุชัย   ร่านบ้านแพ้ว (อมตพร)

นว.

 

๒๑๕๒

นนร.

สมทรง

เรืองไวทย

พธ.

๒๑๘๐

นนร.

วิชา

ยุกตานนท์

นว.

 

๒๑๘๑

นนร.

สุรินทร์

ชื่นสัมพันธ์

นว.

 

๒๒๑๑

นนร.

วัลลภ

วัฒนนาวิน

นว.

 

๒๑๘๒

นนร.

สมบูรณ์

สุขพันธ์

นว.

 

๒๒๑๒

นนร.

จิโรจน์

ประสาสน์กุล

กล.

 

๒๑๘๓

นนร.

พิทักษ์

จุลกะทัพพะ

พธ.

๒๒๑๓

นนร.

เบญจา  พุ่มกุมาร(ธีรานุสนธ์)

ทอ.

 

๒๑๘๔

นนร.

บุญชู

พุกะทรัพย์

กล.

 

๒๒๑๔

นนร.

อนุชาติ(ยุทธนา)  ยมาภัย

ตร.

 

๒๑๘๕

นนร.

ปรีชา

เตชรัตน์

นว.

 

๒๒๑๕

นนร.

อเนก

วงศ์ทองคำ

  -

 

๒๑๘๖

นนร.

วิสิฏฐ์

เผ่าทองศุข

นย.

 

๒๒๑๖

นนร.

ปัญญา

หงษ์พญา

กล.

 

๒๑๘๗

นนร.

วิรัช

ศรีบุญวงษ์

กล.

 

๒๒๑๗

นนร.

ทวีศักดิ์

ตันสถิตย์

พธ.

๒๑๘๘

นนร.

เกษม

อยู่สุข      

ทอ.

 

๒๒๑๘

นนร.

โสภณ

สุวรรณเสถียร

นว.

 

๒๑๘๙

นนร.

สำเภา

พลธร

นว.

 

๒๒๑๙

นนร.

สมยศ

ฟักทองพรรณ

ตร.

 

๒๑๙๐

นนร.

สมเกียรติ(เกียรติ) เจริญสุขศิริ(กอปรสุข)  นว.

๒๒๒๐

นนร.

ปกรณ์

นาคศิริพงษ์

นย.

 

๒๑๙๑

นนร.

อำนวย

เลขสุนทร

  -

 

๒๒๒๑

นนร.

เสนาะ(สุรพล)  น้อยเชี่ยวกาญจน์  ทอ.

๒๑๙๒

นนร.

สมพงษ์

ส่งสถิต

นว.

 

๒๒๒๒

นนร.

สนอง

สดุดี           

ทอ.

 

๒๑๙๓

นนร.

วิเชียร    สุวรรณทรุน (รักษ์นภาพงศ์)  ทอ.

๒๒๒๓

นนร.

สมศักดิ์

ทรัพย์ประเสริฐ

นย.

 

๒๑๙๔

นนร.

บุญสร้าง    สุทธิบุตร (รัตนบุญกร)      นว.

๒๒๒๔

นนร.

ภูรัตถ์

คชนันทน์

กล.

 

๒๑๙๕

นนร.

สำเริง

อรรถจินต์

กล.

 

๒๒๒๕

นนร.

วีระ

รามโกมุท

นว.

 

๒๑๙๖

นนร.

พานิช

พานิชปฐม

ทอ.

 

๒๒๒๖

นนร.

ประกอบ

นาคบัว

กล.

 

๒๑๙๗

นนร.

อุดม

ขันตี

นว.

 

๒๒๒๗

นนร.

สมพงษ์

วรรณพฤกษ์

กล.

 

๒๑๙๘

นนร.

นิคม

อ่อนจันทร์

นว.

 

๒๒๒๘

นนร.

เสน่ห์

งามละเมียด

ทอ.

 

๒๑๙๙

นนร.

ประมวล

พิทักษ์ธรรม

นย.

 

๒๒๒๙

นนร.

อุทาร

รัตนารักษ์

นย.

 

๒๒๐๐

นนร.

สมภพ    เหลืองอ่อน (ภูริเดช)     

นว.

 

๒๒๓๐  

นนร.

ศิลา

สุขพานิช

พธ.

๒๒๐๑

นนร.

ประภัทร์เผ่า   ปัณยาชีวะ   

นว.

รอง สรอ.

๒๒๓๑  

นนร.

ปรีชา  แตรประสิทธิ์(นภาประสิทธิ์)  ทอ.

๒๒๐๒

นนร.

ยงยศ

ศิวรักษ์

นย.

 

๒๒๓๒  

นนร.

ชำนาญ

อินทรสมบัติ

นว.

 

๒๒๐๓

นนร.

ชนะ

สาทสนิท   

ทอ.

 

๒๒๓๓  

นนร.

จำรูญ

แป้นสมบูรณ์

กล.

 

๒๒๐๔

นนร.

ระวิ(เอกธนะ)  เชาวนปรีชา

นว.

 

๒๒๓๔  

นนร.

อุดมพร

สมพงษ์

นย.

 

๒๒๐๕

นนร.

อรุณ

ขาวหมดจด

  -

 

๒๒๓๕  

นนร.

เกษม

รักษิตานนท์

นว.

 

๒๒๐๖

นนร.

ประสาท

นนทลักษณ์

นว.

 

๒๒๓๖  

นนร.

วิเชียร

คงทรัพย์

กล.

 

๒๒๐๗

นนร.

วัฒนพงศ์

วีราสา

นว.

 

๒๒๓๗

นนร.

วิเชียร

บุญวิทยา

กล.

 

๒๒๐๘

นนร.

มณเฑียร

เคลือบทอง  

ตร.

 

๒๒๓๘

นนร.

สำเริง

สมุทรักษ์

กล.

 

๒๒๐๙

นนร.

ประพันธ์

โชติอาภรณ์

นย.

 

๒๒๓๙

นนร.

พงษ์พจน์

วรพจน์

นย.

 

๒๒๑๐

นนร.

อำนวย

ดิษฐสกุล

นว.

 

๒๒๔๐

นนร.

สุธี

ดีทองคำ

กล.

 

๒๒๔๑

นนร.

สมโพธน์

จุลละศร

ทอ.

 

๒๒๖๙

นนร.

ณรงค์

ยุทธวงศ์        นว.  ผบ.ทหารสูงสุด

๒๒๔๒

นนร.

พัฒนะ

จีรนันท์

นย.

 

๒๒๗๐

นนร.

ปรีชา

แสงฉวี      

ทอ.

 

๒๒๔๓

นนร.

เชิดเกียรติ

ยุกตานนท์

นย.

 

๒๒๗๑

นนร.

สินศักดิ์

ศรีพิพัฒน์

นว.

 

๒๒๔๔

นนร.

ถวิล

พจนเสนี

ทอ.

 

๒๒๗๒

นนร.

ไววุทธิ์

รักธรรม

กล.

 

๒๒๔๕

นนร.

จรัส

แย้มโชติ

ทอ.

 

๒๒๗๓

นนร.

มานพ

วัจนะรัตน์

กล.

 

๒๒๔๖

นนร.

สมชาย

สุธรรมพันธ์

-

 

๒๒๗๔

นนร.

ฉกรรจ์

สุวรรณเสนีย์   นว. รองเสธ.ทหาร

๒๒๔๗

นนร.

อดิศัย

พลายานนท์ (พะลายานนท์)

-

 

๒๒๗๕

นนร.

วิสนธิ์

จันทรางศุ

นว.

 

๒๒๔๘

นนร.

อนุ

ดาวราย

-

 

๒๒๗๖

นนร.

อำนวย

ชูรัตน์

นว.

 

๒๒๔๙

นนร.

สันทัด

วงษ์ทิพย์

ทอ.

 

๒๒๗๗

นนร.

บัณฑิตย์

นุตสาระ

กล.

 

พุทธศักราช  ๒๕๐๒

(น.ต.ร.รุ่น ๒๒ นนร.รุ่น ๕๗)

๒๒๗๘

นนร.

จินดา

เพิ่มผล

กล.

 

๒๒๗๙

นนร.

สัมพันธ์

เสมสมบูรณ์

นว.

 

๒๒๕๐

นนร.

ประเสริฐ

บุญทรง

นว.

ผบ.ทร.

๒๒๘๐

นนร.

นรินทร์

อนันตสุข

นย.

 

๒๒๕๑

นนร.

ประเดิมพันธ์   บุญนพ

นว.

 

๒๒๘๑

นนร.

ปรีชา

พัฒนวิบูลย์

กล.

 

๒๒๕๒

นนร.

เอื้อม(ชลทิศ)  อุ่นเสนีย์   

ทอ.

 

๒๒๘๒

นนร.

สำเริง

แก้วจินดา

นว.

 

๒๒๕๓

นนร.

นิวัตร

สุวรรณทัต

ทอ.

 

๒๒๘๓

นนร.

นฤทธิ์

กระบวนรัตน์

นย.

 

๒๒๕๔

นนร.

มังกร

ธีรานุตร   

ทอ.

 

๒๒๘๔

นนร.

ไพบูลย์

พูลสุข

กล.

 

๒๒๕๕

นนร.

ปรีชา

พวงสุวรรณ

นว.

รอง ปล.กห.

๒๒๘๕

นนร.

วิจิตร

มานะศึก

นว.

 

๒๒๕๖

นนร.

บุญส่ง

ศิริรัตน์     

ทอ.

 

พุทธศักราช  ๒๕๐๓

(นตท.รุ่น ๑  นนร.รุ่น ๕๘)

๒๒๕๗

นนร.

พัลลภ

สุนทราภัย

นว.

เสธ.ทร.

๒๒๕๘

นนร.

สมาน(สมนต์)  หว่านพืชน์

นว.

 

๒๒๘๖

นนร.

บรรพต

เอกะวิภาต

นว.

 

๒๒๕๙

นนร.

สุธี

บูรณะสิน

นว.

 

๒๒๘๗

นนร.

แหวน (เกรียงศักดิ์)  ศรีภูมิ

 นว.   รอง ผบ.ทร.

๒๒๖๐

นนร.

สุพจน์

คงศิริ

นว.

 

๒๒๘๘

นนร.

เชษฐ

โกมลฐิติ

นย.

 

๒๒๖๑

นนร.

อนันต์

ธรรมถนอม

กล.

 

๒๒๘๙

นนร.

ใช้ (วิชล)

ภูษา

นว.

 

๒๒๖๒

นนร.

อภิวัฒน์

สมัคงาน

นย.

 

๒๒๙๐

นนร.

ประวัติ

ธำรงกุล

นว.

 

๒๒๖๓

นนร.

สมาน

เปี๊ยนเปี่ยมสิน

กล.

 

๒๒๙๑

นนร.

พยุง

เจริญสุข

กล.

 

๒๒๖๔

นนร.

เทอดศักดิ์

รูโปบล

นว.

 

๒๒๙๒

นนร.

บุญเกิด(ไชยา)

คูหะเจริญ

นว.

 

๒๒๖๕

นนร.

สุเทพ

อริยกะบุตร

กล.

 

๒๒๙๓

นนร.

ชำนาญ

คงสุวรรณ

นว.

 

๒๒๖๖

นนร.

ปรีชา

ทองมาลา

นว.

 

๒๒๙๔

นนร.

สมชาย

ถาวรพานิช

นว. รอง ผบ.ทร.

๒๒๖๗

นนร.

ชาลี

พรประสิทธิ์

นว.

 

๒๒๙๕

นนร.

สมัยศึก

สำราญใจ

กล.

 

๒๒๖๘

นนร.

ประโลม

เอื้อสลุง

นว.

 

๒๒๙๖

นนร.

ทวีศักดิ์

โสมาภา

นว.

ผบ.ทร.

๒๒๙๗

นนร.

ปราโมทย์

ป้อมน้อย

นว.

 

๒๓๒๕

นนร.

กิตติ

กุลไพจิตร

นว.

 

๒๒๙๘

นนร.

ทวีศักดิ์(ทวีชัย)  ธรรมจิรา

นย.

 

๒๓๒๖

นนร.

จุมพล

บัวทรัพย์

นว.

 

๒๒๙๙

นนร.

พงจรูญ     วิชยาภัย บุนนาค

นว.

 

๒๓๒๗

นนร.

ดำรินทร     อิศรางกูร อยุธยา

นย.

 

๒๓๐๐

นนร.

วิลาศ

แม้นเหมือน

นว.

 

๒๓๒๘

นนร.

ดำรง

วาสิกะสิน

นว.

 

๒๓๐๑

นนร.

เสมอ

สุวรรณฤทธิ์

กล.

 

๒๓๒๙

นนร.

นาวี   เจริญสุข (ศานติกะนาวิน)   นว.

 

๒๓๐๒

นนร.

สุรินทร์

รอดสวาสดิ์

นย.

 

๒๓๓๐

นนร.

ปรีชา

ประโยชน์โยธิน

กล.

 

๒๓๐๓

นนร.

ประคอง  กองพริ้ว(ธีรพงษ์พิสุทธิ์)  นว.

๒๓๓๑

นนร.

มณดิษฐ์

เคลือบทอง

กล.

 

๒๓๐๔

นนร.

บำเพ็ญ

กีรกะจินดา

นว.

 

๒๓๓๒

นนร.

วัฒนา

วงศ์วิเชียร

นย.

 

๒๓๐๕

นนร.

คำรณวุฒิ  คล่องคำนวณการ   นว.

 

๒๓๓๓

นนร.

วีระพล

สุตกุล

นว.

 

๒๓๐๖

นนร.

อุดมเดช

ยังรอด

กล.

 

๒๓๓๔

นนร.

วิโรจน์

หุตะเจริญ

นย.

 

๒๓๐๗

นนร.

นิทัศน์

เพ็ชรน้อย7

นย.

 

๒๓๓๕

นนร.

วิศาล

ไพทีกุล

นว.

 

๒๓๐๘

นนร.

อาวุธ

ช่วยชู

นว.

 

๒๓๓๖

นนร.

วิชิต

ยุกตานนท์

กล.

 

๒๓๐๙

นนร.

จิตต์        เวสสุพัฒน์(ณ นคร)

กล.

 

๒๓๓๗

นนร.

ศิลา(สินธุ)

วงศ์ไพบูลย์

นว.

ผช.ผบ.ทร.

๒๓๑๐

นนร.

ขจรศักดิ์

คุ้มเปลี่ยน

กล.

 

๒๓๓๘

นนร.

สุรวิทย์

บุญญานุสาสน์

นว.

 

๒๓๑๑

นนร.

เทอดศักดิ์

เสถียรสวัสดิ์

นย.

 

๒๓๓๙

นนร.

สมาน

สุขเอม

นย.

 

๒๓๑๒

นนร.

นิพนธ์

พราหมณ์เทศ

นย.

 

๒๓๔๐

นนร.

เสน่ห์

ฉายโฉมเลิศ

นว.

 

๒๓๑๓

นนร.

สมศักดิ์

วิริยะศิริ

นย.

 

๒๓๔๑

นนร.

อำพน

จันทน์อาภรณ์

กล.

 

๒๓๑๔

นนร.

ปรีชา      

ส่งสวัสดิ์

นย.

 

พุทธศักราช  ๒๕๐๕

(น.ตท.รุ่น ๓ นนร.รุ่น ๖๐)

๒๓๑๕

นนร.

ถาวร

ประดับวิทย์

นว.

 

๒๓๑๖

นนร.

ชัย

สุวรรณภาพ   นว.  รอง ผบ.ทหารสูงสุด

๒๓๔๒

นนร.

วาที

ศรีผดุง

นว.

 

๒๓๑๗

นนร.

สมศักดิ์

วงศ์ประเสริฐ

นว.

 

๒๓๔๓

นนร.

วัชระ

จาตุรานน

นว.

 

๒๓๑๘

นนร.

ปรีชา(วิทย์)  วรคุปต์

กล.

 

๒๓๔๔

นนร.

สุชาติ             กลศาสตร์เสนี   นว. รอง เสธ.ทหาร

๒๓๑๙

นนร.

วัลลภ

ลอองบัว

กล.

 

๒๓๔๕

นนร.

ชุมพล

ปัจจุสานนท์

นว.

ผบ.ทร.

พุทธศักราช  ๒๕๐๔

(นตท.รุ่น ๒ นนร.รุ่น ๕๙)

๒๓๔๖

นนร.

ธงชัย

ตั้นตระกูล

กล.

 

๒๓๔๗

นนร.

พิทยา

สร้อยทอง

กล.

 

๒๓๒๐

นนร.

เชาว์

แก่นหิรัญ

กล.

 

๒๓๔๘

นนร.

นาวี

เปล่งวิทยา

นว.

 

๒๓๒๑

นนร.

นรา

ซึ้งถาวร

นว.

 

๒๓๔๙

นนร.

ยงยุทธ

นพคุณ                

นว. รอง ผบ.ทร.

๒๓๒๒

นนร.

สีหนาท

มีจิตต์

กล.

 

๒๓๕๐

นนร.

สมบัติ

ปัญญาภาส

กล.

 

๒๓๒๓

นนร.

วินัย

คงรักษา

นว.

 

๒๓๕๑

นนร.

ทวีศักดิ์

บุรุษานนท์

นย.

 

๒๓๒๔

นนร.

ไกรเทพ

ภมรบุตร

นว.

รอง ปล.กห.

๒๓๕๒

นนร.

นิรันดร์

ภุมมะโสภณ

กล.

 




โลกในอดีตจนถึงปัจจุบัน

มังกรดำ article
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 0001-0296
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 0297 -0580
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 0581-0862
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 0863-1162
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 1163-1464
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 1465-1766
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 1767-2062
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 2353-2639
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 2640-2931
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 2932-3225
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 3226-3522
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 3523-3824
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 3825-4125
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 4126-4426
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 4427-4732
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 4733-5030
รายชื่อนักเรียนนายเรือ เลขประจำตัว 5031-5334